

# JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

## OFISI YA RAIS

Simu ya Upepo “**SEKRETARIETI**”

Simu: 255 (026) 2963652

Tovuti: [www.ajira.go.tz](http://www.ajira.go.tz)

Barua:Pepe: [katibu@ajira.go.tz](mailto:katibu@ajira.go.tz)



Sekretarieti ya Ajira katika  
Utumishi wa Umma,  
Jengo la Utumishi (UDOM) na  
Eneo la Dkt. Asha Rose Migiro,  
S. L. P. 2320,  
**DODOMA.**

## TANGAZO

**31.10.2024**

### **MABADILIKO YA MAHALI PA KUFANYIA USAILI WA MAHOJIANO KADA YA MECHANICAL ARTISANS II (TRC)**

Wasailiwa wote wa kada ya **Mechanical Artisans II (Shirika la Reli Tanzania)** mnajulishwa kuwa kuna mabadiliko ya mahali pa kufanyia usaili wa mahojiano.

Usaili wa mahojiano utafanyika katika **Ofisi za Shirika la Reli Tanzania (TRC) Makao makuu Dar e s salaam** badala ya Ofisi za Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi wa Umma kama ilivyooneshwa Kwenye tangazo la awali la kuitwa kwenye usaili la tarehe 25.10.2024 lenye

**Kumb.Na.JA.9/259/01/B/92.**

Aidha, tarehe na muda wa usaili utabaki kama ulivyo kwenye tangazo la awali la kuitwa kwenye usaili.

Kwa taarifa zaidi tembelea tovuti ya [www.ajira.go.tz](http://www.ajira.go.tz)

Beatrice Kimwaga

Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini.